คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
เข้าชม: 3767|ตอบกลับ: 2

ขอข้อมูล "สิรารัญ รีสอร์ท" หน่อยจิ ^^ [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

Rank: 3Rank: 3

อัพเกรด  57.67%

โพสต์เมื่อ 26-7-2013 16:15:28 |แสดงทั้งหมด
อยากมาขอข้อมูลค่ะ

ช่วยหน่อยคะ เคยไป "สิรารัญ รีสอร์ท" มั้ย? มีแผนจะไปเที่ยวทะเลกันกับเพื่อนๆ
แต่เราไม่ได้เป็นคนเลือกหรอกนะสถานที่ พวกเพื่อนเป็นคนเลือกกันจร้า.. สรุปว่าจะไปที่ "สิรารัญ รีสอร์ท"

รู้สึกจะไปไกลนิดหน่อย แต่ว่าถ้าไปแล้วคุ้มก็ยอมค่ะ แต่รู้สึกว่ายังไม่ค่อยมีคนเอารูปมารีวิวสักเท่าไหร่
อยากรู้ค่ะว่า เพื่อนๆมีใครไปมาแล้วบ้างรึเปล่า
อยากให้มาแชร์ให้ฟังหน่อยนะคะ อยากไปจริงๆนะ อยากรู้ด้วยว่าแถวนั้นมีอะไรน่าสนใจมั่ง? แนะนำหน่อยนะค่ะ ///ขอบคุณค่ะ

โพสต์เมื่อ 26-7-2013 17:09:51 |แสดงทั้งหมด
ไม่เคยไปนะ แต่น่าจะเป็นที่นี่นะ
เห็นมีในอากูเกิ้ลเพียบเลย ส่วนจะน่าไปมั้ย!!
คงต้องลองดูในรีวิวเอง  เป็นรีวิวที่เค้าลงกันไว้ รูปสวยมั๊กๆ

รีวิว " S i r a r u n R e s o r t - สิ ร า รั ญ รี ส อ ร์ ท "
ในวันแดดจ้า & MiniReview "White Beach" หาดเจ้าสำรา
http://pantip-topicstock.byteark ... 6036/E10606036.html

[CR]เด็กจิ๋ว Chill Out @ Sirarun ประจวบคีรีขันธ์
http://www.108travels.com/165

สิรารัญ รีสอร์ท
www.sirarun.com

โพสต์เมื่อ 27-7-2013 09:27:52 |แสดงทั้งหมด
โปรดระวัง อย่าให้ไอ้หรั่งพักรีสรอท์ เพราะมันชอบ รู ตูด บุกค้นบ้านหรูของเฒ่าสวิส หนีคดีตุ๋ยเด็กชายจากฝรั่งเศสมาไทยนานกว่า 20 ปี ในบ้านพบอัลบั้มภาพโป๊เปลือยเด็กเพียบ

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า (26 ก.ค.) พ.ต.ท.ออมสิน สุขการค้า รอง ผกก. พดส.ภ2 นำกำลังพร้อมหมายศาลเข้าจับกุมตรวจค้นที่บ้านเลขที่ 93/8-10 ม.4 ต.ตะเคียนเตี้ย อ.บางละมุง จ.ชลบุรี มีเนื้อที่ 2 ไร่ ปลูกบ้านแบ่งเป็น 2 หลัง เจ้าของบ้านคือนายโรเบิร์ด นอนสแตนตินสโคปป์ อายุ 69 ปี สัญชาติสวิตเซอร์แลนด์ ผู้ต้องหาตามหมายจับของประเทศฝรั่งเศส และคดีล่วงละเมิดเด็กไทยอยู่ในบ้าน ภายในบ้านพบเด็กชายอายุ 13 ปี 1 คน ตรวจค้นที่ห้องรับแขกพบคอมพิวเตอร์ 1 เครื่อง เปิดดูพบรูปเด็กไม่เกิน 15 ปี ในลักษณะเปลือยกาย ภายในห้องนอนพบถุงยางอนามัย พร้อมทั้งเจลหล่อลื่นจำนวนมาก และภายในห้องเก็บของยังพบรูปภาพเด็กในลักษณะเปลือยกาย อายุไม่เกิน 15 ปี เช่นกัน

จากการสอบสวนพบว่า นายโรเบิร์ดนั้นได้ร่วมกับเพื่อนชาติเดียวกัน ก่อเหตุล่วงละเมิดเด็กอายุไม่เกิน 15 ปี ที่ประเทศฝรั่งเศส แล้วหลบหนีเข้ามาอยู่ในประเทศไทยนาน 20 ปี แล้ว เคยมีทำธุรกิจเปิดบาร์อะโกโก้เกย์ ในซอยพัทยาแลนด์ ย่านพัทยาใต้ ต่อมาให้ต่างชาติเช่ากิจการ ส่วนตัวเองนำเงินมาปล่อยให้ชาวบ้านกู้กินดอก ชอบช่วยเหลือครอบครัวที่มีลูกชายอายุไม่เกิน 15 ปี บางครั้งจัดงานวันเกิดให้เด็กในหมู่บ้าน ทำให้ชาวบ้านรักใคร่

เบื้องต้น เจ้าหน้าที่ตำรวจได้แจ้งข้อกล่าวหานายโรเบิร์ด กระทำชำเราเด็กอายุไม่เกิน 15 ปี หลังจากนั้นจะส่งตัวให้กับสถานทูตฝรั่งเศสไปดำเนินคดีต่อไป
เพื่อน (0)

Archiver|คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

GMT+7, 18-8-2017 08:27 , Processed in 0.048035 second(s), 16 queries .