คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
เข้าชม: 3368|ตอบกลับ: 1

ช่วยด้วยคะ ปัญหาใหญ่ [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

Rank: 4

อัพเกรด  27.2%

โพสต์เมื่อ 16-11-2013 21:52:23 |แสดงทั้งหมด
สัวสดีคะทุกๆๆคนที่ที่นำพักในบ้านตลอดเวลาและนานๆเข้ามาที
เรื่องมีอยู่ว่าเรากำลังทำเรื่องเอาหลานมาอยู่ที่นี้กับเราทั้นี้ UK
เราแต่งงานมาอยู่ที่นี้เป็นเวลาสิบปีแล้ว
พี่สาวเราเค้าถูกรถบรรทุกชนตายเมื่อสิบปีที่แล้ว พ่อเค้าแต่งงานใหม่ หลานถูกแม่เลี้ยงกลั่นแกลง เมื่อสามปี่ที่แล้วพ่อเค้าเอาหลานมาทิ้งให้พี่สาวเราเลี้ยง และพี่สาวเราคนนี้ยังต้องเลี้ยงหลานชายที่แม่มันติดคุกที่มาเลเซียข้อหาทั้งค้าและเสพยาเสพติด
ใครที่มีประสบณ์การในการขอคำแนะนำด้วยคะ
ปล.รับฟังความคิดเห็นของทุกคนคะ

Rank: 8Rank: 8

อัพเกรด  0.13%

โพสต์เมื่อ 17-11-2013 01:30:59 |แสดงทั้งหมด
แต่ละประเทศกฏหมายของการรับเป็นบุตรบุณธรรมนั้นมันก้แตกต่างกันออกไป
เด็กอายุเท่าไหร่
คนที่จะเป็นพ่อแม่บุญธรรมอายุเท่าไหร่
เรามีฐานะที่จะเลี้ยงดุเด็กได้หรือไม่
ที่ประเทศสวิสไม่ง่ายอ่านเรื่องคนที่จะรับเด็กมาเป็นบุตรบุญธรรมแล้วขอบอกว่าถอดใจเพราะมันยุ่งยากมาก
ทางที่ดีเอาเงินให้พี่สาวของคุณไปเลี้ยงดูหลานให้การศึกษาเขาน่าจะง่ายกว่ามากมายนะคะ
เพราะเด้กคงไม่ใช่เด็กเล้กๆแล้วใช่ใหมคะ
เพื่อน (0)

Archiver|คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

GMT+7, 22-11-2017 23:53 , Processed in 0.049463 second(s), 16 queries .