คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
เจ้าของกระทู้: Supavinee-Tuk

รู้มั๊ยว่า"ชาวบ้าน เขาเอาตะลิงปิงไปขัดพระพุทธรูป" [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

Rank: 8Rank: 8

อัพเกรด  0.16%

โพสต์เมื่อ 23-3-2014 19:35:26 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Dethleffs เมื่อ 23-3-2014 02:13
สวัสดีค่ะพี่ตุ๊ก  หวังว่าพี่คงสบายดีนะค่ะ เห็นลูกตะ ...

สวัสดีค่ะ ดีใจจังเลยค่ะที่อุตส่าห์แวะมาทักทายกัน พี่สบายดีค่ะและงานก็ยังมีให้ทำเรื่อยๆ
ในช่วงปิดเทอมนี้ คือรับสอนทำซาลาเปาและมีคนสนใจมาเรียนทำกันทุกอาทิตย์เลยค่ะ
ตะลิงปิงที่บ้านพี่ออกลูกดกมาก หลายครั้งก้ปล่อยให้มันร่วงทิ้งค่ะเพราะไม่รู้จะเอาไปทำอะไรกินก็ไม่ไหว
ตำน้ำพริกใส่ต้มยำปลาทูสารพัดแต่มันเยอะมากค่ะพี่ก้เลยเอาไปให้แม่ค้าที่ตลาด

Das Geheimnis das Erfolges ist,den Standpunkt des anderen zu verstehen http://www.monarch-asia.com/
เพื่อน (0)

Archiver|คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

GMT+7, 25-4-2017 15:33 , Processed in 0.630111 second(s), 14 queries .