คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
เข้าชม: 15680|ตอบกลับ: 17

โอ้ละหน๋อเด็ก12 ขวบอยากทดสอบมีเซ็กส์ [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

Rank: 8Rank: 8

อัพเกรด  0.05%

โพสต์เมื่อ 9-9-2014 08:13:53 |แสดงทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numnim เมื่อ 9-9-2014 08:19

แวะมาเยี่ยมบ้านเก่าจร้า นุ่มนิ่มมีเรื่องมาเล่ามาแชร์มาแลกเปลี่บนความคิดเห็นค่ะ
เข้าเรื่องเลยนะค่ะ ลูกสาวเพื่อน12 ขวบอยากมีเซ็กส์ เล่าประวัติเพื่อนนิดหนึ่ง เค้าทำงานที่สิงคโปร์ มาเลเซีย อินโดนีเซีย
ช่วงแรกๆที่มาทำงานก็พาลูกเมียมาด้วยหลัง3 ปีถัดไปแฟนบอกเบื่อเลยขอกลับไปอยุ่บ้านเลี้ยงลูกหางานทำที่บ้าน ส่วนเจ้าสามีก็ตามใจเพราะคงเบื่อจริงๆ พอเมียกลับไปไม่นาน เจ้าสามีหยุดพักร้อนกลับบ้านกะว่าจะเซอไพร์เมียแต่กลับไปเห็นเมียมีอะไรกับแฟนใหม่ในห้องนอน เลยเลิกกัน จานนั้นก็กลับมาทำงานที่บ้านเกิด ส่วนเมียก็ไปอยุ่กับลูกและแฟนใหม่ แต่ลูกสาวยังไปๆมาๆหาพ่ออยุ่
นี่คือประวัติเล็กน้อย อิอิ ต่อมาแฟนใหม่กับแม่มีอะไรกันลูกสาวแอบดูหรือเห็นหรือพ่อใหม่กับแม่ไม่ปิดประตูก็ไม่รุ้ ที่นี่พ่อพาลูกสาวไปเที่ยวกับเพื่อน เพื่อนพ่อมีลูกสาว เด็กๆกำลังอยากรุ้อยากลองก็คุยกับทั้งคืนเจ้าพ่อก็นอนฟังลูกสาวตัวเองพูด ลูกสาวตัวเองบอกเพื่อนว่าอยากลองมีเซ็กส์แล้วก็พูดเรื่องผู้หญิงบลาๆๆตามประสาเด็กน้อยนะจร้า
  ทีนี้พ่อเค้าเลยถามเราเรื่องลูกซึ่งก่อนหน้านั้นถามนุ่มนิ่มมาแล้วเรื่องประจำเดือน เกี่ยวกับการท้อง ไม่ท้อง เมนส์ มายังไงตอนไหน เราก็อธิบายบอกไป
ทีนี้เค้าบอกว่าสังเกตุเห็นลูกสาวเดินลำบาก เดินขาถ่างๆ  พอถามลูกสาว เธอบอกว่าเจ็บช่วงหลังไม่มีอะไร พ่อถามว่ามีเซ็กส์หรือเปล่า
เธอบอกไม่มี โกหก คือพูดต่อหน้าพ่อไม่กล้ากลัวพ่อดุ
ซึ่งเราคิดว่ามันน่าคิดมาก ทีนี้เค้าเลยบอกว่าอยากคุยกับลูกสาว อยากถามทำไงดี คุยออนไลน์บางทีมันอาจจะดีกว่าคุยเห็นหน้าจ้องตา. เราเลยบอกว่าดีมาก เราเลยบอกว่าพูดคุยอย่างเพื่อนสิ อย่าดุ อย่าว่า เด็กกำลังอยากรู้อยากลอง ต้องค่อยๆถามและค่อยๆอธิบาย
ที่สำคัญเธอยังไม่มีรอบเดือน   ที่นี้เค้ากลุ้มใจกลัวลูกสาวมีเซ็กส์กับเด็ก อายุไม่ถึง18 ปี กลัวเด็กๆทดลองเซ็กส์จากนั้นก็ต่างคนต่างไป
ล่าสุด เค้าอยากคุยกับลูก เราก็เลยออนไลน์คุยกัน เค้าออนไลน์คุยกับลูก แล้วคุยกับเราด้วย เค้าถามลูก ลูกตอบมา เค้าก็มาเล่าให้เรารู้และขอคำตอบจะตอบไงดี
เราเลยบอกและแนะนำไปถามว่าเธอมีเซ็กส์หรือยัง ลูกเค้าบอกมีแล้ว กับแฟนนักฟุตบอลอายุ26 ปีซึ่งเค้าก็ดีใจที่ลูกสาวไม่ได้มีเซ็กส์กับเด็กหนุ่มทั่วไป
แล้วเค้าถามลูกว่ากี่ครั้งยังไง ลูกสาวบอกว่าหลายครั้งมากกว่า10 ตั้งแต่2 เดือนที่แล้ว เราเลยให้เค้าถามลูกว่าทำไมถึงอยากลอง
เค้าถามลูกๆบอกว่าเห็นแม่มีอะไรกับพ่อใหม่ทุกอาทิตย์  ที่นี้เราเลยบอกว่ายังไงก็มีเซ็กส์ไปแล้วแก้ไขอะไรไม่ได้ แต่ต้องระวังต้องเอาใจใส่ลูกสาวมากขึ้นแล้ว
เพราะไม่รู้รอบเดือนของลูกจะมาเมื่อไหร่ หรือเด็กคงไม่รุ้ตัว บางทีมีเซ็กส์อาจเลือดออกแต่ไม่คิดว่าเป็นรอบเดือน อันนี้น่าห่วง บางทีอาจพลาดท้องได้ ก็บอกพ่อเค้าไปอธิบายไป เค้าก็บอกจะถามลูกบอกลูกซึ่งแม่เด็กก็ไม่ค่อยสนใจ เท่าไร เด็กฝรั่งเต็มร้อย แถมเราก็ไม่เคยมีลูก แนะนำเท่าทีีทำได้ ไม่รุ้ว่าเราอธิบายให้เค้าไปนั่นผิดหรือถูก เรื่องบางเรื่องผู้ชายก็ไม่ค่อยรู้เท่าผู้หญิงอย่างเราๆ
จบแล้วจร้

<strong>~*~*~อยากกอดคนอ่านจัง ~*~*~<strong>

Rank: 6Rank: 6

อัพเกรด  22.05%

โพสต์เมื่อ 11-9-2014 09:25:31 |แสดงทั้งหมด
สวัสดีครับ พี่นุ่มนิ่ม  อืม....เด็กๆวัยรุ่นสมัยนี้มันล้ำหน้าไปแล้วครับ สิ่งแวดล้อมมันบิบบังคับ
ผู้เป็นพ่อแม่บางส่วนก็หนักใจ บางส่วนก็ไม่ได้มาสนใจใยดี ก็เลยเกิดปัญหาแบบนี้ออกมา งัยครับ

ผมเข้ามาอ่านเรื่องเล่าของพี่แล้ว แต่ไม่รู้จะให้ความคิดเห็นยังไง ผมก็มีหลานๆรุ่นนี้แหละ แต่ไม่เคยได้ยินพวกเขาพูดถึงเรื่องนี้เลย หรือว่าพวกเขายังเด็กนั่นเอง  เด็กฝรั่งบางคนมีเซ็กส์ตั้งแต่อายุยังน้อย ปัญหามันมีหลายด้าน ครับ

ขอบคุณครับ
ยีนดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ

โพสต์เมื่อ 12-9-2014 11:08:13 |แสดงทั้งหมด
หวัดดีค่ะนุ่มนิม เรื่องแบบนี้พี้เข้าใจเลยค่ะ ว่ามันพูดลำบากมาก ลูกพี่เป็นผู้ชาย เราเป็นแม่คุยเรื่องนี้กับเขาก้ลำบากใจ นุ่มนิมทำถูกแล้วละคะ

โพสต์เมื่อ 13-9-2014 06:34:46 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย รัชวิน เมื่อ 11-9-2014 09:25
สวัสดีครับ พี่นุ่มนิ่ม  อืม....เด็กๆวัยรุ่นสมัยนี้มัน ...

ดีจร้าหนุ่มวิน พี่ก็ไม่เคยเห็นเด็กๆคุยเรื่องแบบนี้ พอมาโดนแบบนี้แล้วไปไม่เป็นเลย แต่เรื่องมันชักจะไปกันใหญ่แล้ว
เดี๋ยวพี่เขียนเพิ่มให้อ่านนะ

<strong>~*~*~อยากกอดคนอ่านจัง ~*~*~<strong>

โพสต์เมื่อ 13-9-2014 06:38:27 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย 108 เมื่อ 12-9-2014 11:08
หวัดดีค่ะนุ่มนิม เรื่องแบบนี้พี้เข้าใจเลยค่ะ ว่ามัน ...

สวัสดีค่ะ มีลูกชาย โอ๊ยอิจฉาจัง อยากมีลูกกับเค้าบ้างจัง
เรื่องนี้ก็คิดหนักค่ะ ขนาดเราไม่ใช่แม่เค้า แถมเด็กฝรั่งอีก  เรื่องคงจบลงด้วยดีค่ะ
เดี๋ยวนุ่มนิ่มเขียนเพิ่มเติมให้อ่านนะค่ะ เด็กพึ่งสารภาพหมดเปลือกเมื่อ2 วันที่แล้ว ที่มาของเรื่อง และคนเป็นพ่อยอมเสียสาระช่วยลูก ซึ่งมันก็ผิดถ้าเป็นประเทศไทยเรา แถมสังคมไม่ยอมรับอีก นี่ฝรั่งมังค่าคงเป็นเรื่องธรรมดา

โพสต์เมื่อ 13-9-2014 06:55:22 |แสดงทั้งหมด
เด็กสารภาพหมดเปลือกบอกว่าเห็นแม่มีอะไรกับแฟนใหม่ตั้งแต่อายุ8-9 ขวบ จากนั้นก็ไปพูดกับเพื่อนเวลาพ่อใหม่มีอะไรกับแม่ก็ไปแอบดูเด็กกลายเป็นโรค ติดเซ็กส์ เด็กเล่าว่าทดลองมีอะไรกับทีมฟุตบอลเมื่อ6 เดือนก่อน จากนั้นพึ่งมาลองมีอะไรทางก้น ซึ่งเค้าบอกว่าหนุ่มทีมฟุตบอลเปิดวีดีโอให้ดู จากนั้นก็พาเข้าห้อง ซึ่งมีหนุ่มเข้าไปด้วยครั้งละ 2-3-4 คนและก็อย่างว่าสวิงกิ้งกัน มีของเล่นเด็กชอบเลยต้องไปหาทีมฟุตบอลทุกวันพ่อเค้าหนักใจเลยบอกให้หยุดไป เราเลยบอกให้พาลูกมาอยุ่ด้วยสิ หรือพาไปพบแพทย์ เพื่อทำการบำบัด แต่เค้าไม่พาไป เค้าบอกจะพาลูกมาอยุ่ด้วย เด็กบอกว่าจะไปอยุ่กับพ่อ และจะไม่ไปพบทีมฟุตบอล ถ้าพ่อช่วยให้รุ้สึกดี และจะไม่ทำลูกท้อง
แล้วคนเป็นพ่อก็ตอบตกลง เพราะสงสารลูก   เพราะลูกมีอะไรกับทีมฟุตบอลมากกว่า10 คน แล้ว เด็กอายุ12 ขวบ ยังไม่มีประจำเดือน เราทึ่ง อึ้ง คิดสภาพไม่ออกพ่อช่วยลูก ถ้าลูกท้อง หรือพลาดมาจะทำยังไง ถ้าเป็นคนไทยคงด่า ว่า สาปแช่งไปแล้ว เรื่องคงจบลงด้วยดี เราคนนอกคงช่วยอะไรไม่ได้แล้ว

อัพเกรด  0.07%

โพสต์เมื่อ 16-9-2014 12:02:29 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย numnim เมื่อ 13-9-2014 06:55
เด็กสารภาพหมดเปลือกบอกว่าเห็นแม่มีอะไรกับแฟนใหม่ตั ...

หวัดดีจ๊ะ นุ่มนิ่ม   พี่เปรมเข้ามาอ่านเรื่องเล่าแล้ว  เป็น อึ้ง คิดสภาพไม่ออกเหมือนกัน คิดตาม นุ่มนิ่ม เลย ค่ะ
ผู้ปรกครองของเด็กคนนี้ เขาน่าจะใช้วิธีอื่นตักเตือนสั่งสอนลูกไปในทางที่ดี อย่างเช่น ให้คำอธิบายอะไรต่างๆ
ให้ลูกหันไปในทางการเล่าเรียนหนังสือ เพื่ออณาคตของลูกในวันข้างหน้า  ถ้าเขาคิดจะช่วยลูกด้วยวิธีที่นุ่มนิ่มเล่ามา
เป็นวิธีที่ผิดสุดๆ และลูกเขาจะหมกมุ่นอยู่กับเรื่องเซ็กตลอดไป เด็กอายุเท่านี้ยังมีอะไรๆให้เรียนรู้อีกมากมาย
จากการเล่าเรียนศึกษาหาความรู้ใส่ตัว  พ่อเขาคิดผิดแล้วนะ  นุ่มนิ่มว่าจริงไหม

give me one reason

อัพเกรด  0.07%

โพสต์เมื่อ 22-9-2014 17:33:04 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย รัชวิน เมื่อ 11-9-2014 09:25
สวัสดีครับ พี่นุ่มนิ่ม  อืม....เด็กๆวัยรุ่นสมัยนี้มัน ...

{:2:+
[img=130,130]สู้ๆๆฮู๊เร๊ๆ

อัพเกรด  0.13%

โพสต์เมื่อ 23-9-2014 02:11:41 |แสดงทั้งหมด
นุ่มนิ่มพี่อ่านแล้วได้แต่ทึ่งกับเด็กสมัยใหม่
หรือว่าพี่แก่ไป

อัพเกรด  0.09%

โพสต์เมื่อ 24-9-2014 23:14:05 |แสดงทั้งหมด
หวัดดีจ๊ะนุ่มนิ่ม อ่านแล้วก็เพลียจิตเน้อเด็กสมัยนี้

โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:31:27 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย premjitkok เมื่อ 16-9-2014 12:02
หวัดดีจ๊ะ นุ่มนิ่ม   พี่เปรมเข้ามาอ่านเรื่องเล่าแล้ ...

สวัสดีค่ะพี่เปรม สบายดีไหมเอ่ย
ใช่ค่ะนิ่มอธิบายบอกเหตุผลไป ว่าเด็กไทยกับเด็กฝรั่งการเลี้ยงดูไม่เหมือนกัน เค้าก็เลยกลับไปคิด แล้วเค้าก็บอกว่าเค้าคงไม่ทำอะไรลูกแล้ว
ก็เลยหาเพื่อนให้เป็นแฟนลุกดีไหม นิ่มก็บอกเต้าว่าดี อย่างน้อยลูกเค้าอาจไม่ต้องท้องหาพ่อไม่เจอเพราะทีมฟุตบอลมี11 คน เค้าให้โค้ชเป็นซิงเด็กก่อน แล้วต่อมมาเด็กๆก็ไปมีอะไรกับลูกทีมเอง
ตอนนี้คนเป็นพ่อหาเพื่อนเป็นแฟนลูกสาวได้แล้ว และก็ไปรับไปส่งกับที่โรงเรียนทุกวัน เพื่อนพ่อเค้าอายุ 26 ค่ะรุ่นน้อง ตอนนี้เด็กไม่ไปหาทีมฟุตบอลมาสามอาทิตย์แล้ว ก็ตัดปัญหาไปค่ะ เพราะตอนนี้เด็กสองคนตกลงเป็นแฟนกันแล้ว ถ้าท้องเค้าก็จะรับผิดชอบเลี้ยงดูค่ะ
ถ้าเป็นลุกเรานี่คิดหนักสุดๆค่ะ

โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:32:01 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย premjitkok เมื่อ 16-9-2014 12:02
หวัดดีจ๊ะ นุ่มนิ่ม   พี่เปรมเข้ามาอ่านเรื่องเล่าแล้ ...

สวัสดีค่ะพี่เปรม สบายดีไหมเอ่ย
ใช่ค่ะนิ่มอธิบายบอกเหตุผลไป ว่าเด็กไทยกับเด็กฝรั่งการเลี้ยงดูไม่เหมือนกัน เค้าก็เลยกลับไปคิด แล้วเค้าก็บอกว่าเค้าคงไม่ทำอะไรลูกแล้ว
ก็เลยหาเพื่อนให้เป็นแฟนลุกดีไหม นิ่มก็บอกเต้าว่าดี อย่างน้อยลูกเค้าอาจไม่ต้องท้องหาพ่อไม่เจอเพราะทีมฟุตบอลมี11 คน เค้าให้โค้ชเป็นซิงเด็กก่อน แล้วต่อมมาเด็กๆก็ไปมีอะไรกับลูกทีมเอง
ตอนนี้คนเป็นพ่อหาเพื่อนเป็นแฟนลูกสาวได้แล้ว และก็ไปรับไปส่งกับที่โรงเรียนทุกวัน เพื่อนพ่อเค้าอายุ 26 ค่ะรุ่นน้อง ตอนนี้เด็กไม่ไปหาทีมฟุตบอลมาสามอาทิตย์แล้ว ก็ตัดปัญหาไปค่ะ เพราะตอนนี้เด็กสองคนตกลงเป็นแฟนกันแล้ว ถ้าท้องเค้าก็จะรับผิดชอบเลี้ยงดูค่ะ
ถ้าเป็นลุกเรานี่คิดหนักสุดๆค่ะ

โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:32:44 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Kim เมื่อ 24-9-2014 23:14
หวัดดีจ๊ะนุ่มนิ่ม อ่านแล้วก็เพลียจิตเน้อเด็กสมัยนี ...

พี่คิม
เฮ้ออออ พูดไม่ออกค่ะ. เด็กสมัยนี้

โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:33:46 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DDD เมื่อ 23-9-2014 02:11
นุ่มนิ่มพี่อ่านแล้วได้แต่ทึ่งกับเด็กสมัยใหม่
หรือว ...

พี่ตุ๋ย นิ่มว่าไม่ค่ะเราไม่แก่
แต่เด็กแก่แดดมากกว่า

โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:36:13 |แสดงทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย rungarun เมื่อ 22-9-2014 17:33
{:2:+

พี่เฟิร์น
สุดยอดเลย เป็นลูกคนไทยหน่อยไม่ได้วิ่งไปบ้านผุ้ชายให้มาตบแต่ง เลี้ยงผีแล้ว อิอิ

อัพเกรด  0.12%

โพสต์เมื่อ 2-10-2014 07:58:38 |แสดงทั้งหมด

เด็กสมัยนี้ไม่ว่าที่ไหน....
มีแฟนกันหมดแล้ว  มีตั้งแต่ยังไม่แตกเนื้อสาว
เป็นสมัยพี่เหมียวเหรอ....กว่าจะมีแฟน
พ่อแม่นั่งคุม เวลาพูดกับหนุ่มต้องมีผู้ใหญ่นั่งฟังด้วย
ไปเที่ยวกันสองต่อสองก็ไม่ได้ จับมือถือแขนเป็นต้องเสียผี
สมัยก่อนจะมีแฟนต้องอยู่ในสายตาผู้ใหญ่ ห้ามจับมือถือแขน
ห้ามถูกเนื้อต้องตัว ไม่งั้นจะโดนจับให้แต่งงานกัน

สมัยนี้มันต่างกันมากมาย เด็กประถมมีผัวกันแล้ว อะไรจะไวปานนั้น

ฝันให้ไกล..........ไปให้ถึง.

Rank: 3Rank: 3

อัพเกรด  94.67%

โพสต์เมื่อ 3-10-2014 20:57:19 |แสดงทั้งหมด
เด็กสมัยนี้นภาว่าเลี้ยงยากค่ะ แถวบ้านยังไม่ทันเรียนจบ ม.3 กันเลย มีลูกกันเป็นแถวแล้ว เพลียใจค่ะ

Rank: 4

อัพเกรด  83.4%

โพสต์เมื่อ 6-10-2014 07:35:14 |แสดงทั้งหมด
พูดยากจ้า พี่ว่าสิ่งแวดล้อมด้วยนะ แต่พี่ว่าเรื่องเด็กคนนี้พ่อเขาควรพาไปบำบัดกับจิตแพทย์ด้วยอีกทางนะ แทนที่จะหาแฟนให้ลูกเพียงเพื่อป้องกันการท้องไม่มีพ่อไม่พอหรอกนะพี่ว่า เพราะอนาคตของเขาอาจจะกลายเป็นโรคติดเซ็กส์คราวนี้แฟนคนเดียวก็เอาไม่อยู่จ้า.   น่ากลัวจริงๆๆเด็กสมัยนี้
เอาดวงใจของเขาใส่ดวงใจของเราแล้วจะรู้ว่า ...
เพื่อน (0)

Archiver|คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

GMT+7, 24-7-2017 01:38 , Processed in 0.066142 second(s), 16 queries .