คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
เข้าชม: 4545|ตอบกลับ: 1

มีเคล็ดลับการได้ลูกชายไหมคะ [คัดลอกลิงค์นี้เพื่อนำไปแบ่งปัน]

Rank: 1

อัพเกรด  36%

โพสต์เมื่อ 26-6-2015 17:11:02 |แสดงทั้งหมด
ชื่อ ส้มคะ ตอนนี้มีลูกสาวคนนึงอายุ 2 ขวบแล้ว แต่สามีอยากได้่ลูกชาย
เอาไว้เป็นเพื่อนเล่นกันคะ ถ้าได้ลูกสาวแฟนบอกจะมีอีก ซึ่งส้มอยากมีอีกแค่คนเดียว
มีวิธี เคล็ดลับอะไร ที่ทำให้ได้ลูกชายไหมคะ เพื่อนที่มีลูกชายบอกว่าขนาดของอวัยวะเพศผู้ชายมีผล
มีผลจริงหรือเปล่าคะ ลองถามขนาดของสามีเพื่อนค่อนข้างใหญ่คะ มีลูกชายแล้ว 2 คน
บางคนก็บอกว่า ต้องให้ผู้หญิงเสร็จก่อนหลายๆรอบ หรือหลั่งน้ำออกมาเยอะๆก่อน
ตอนที่ผู้ชายจะหลั่งให้ผู้หญิงอยู่ข้างบน ไม่รู้ว่าถูกอำมาหรือเปล่าคะ ตอนนี้สามีก็ทำการบ้านทุกวัน
แต่ส้มทานยาคุมมา 2 ปีได้แล้วคะ ตั้งแต่มีน้อง จะมีผลให้มีลูกยากไหมคะ
หรือมีสูตรอื่น ช่วยลงให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

Rank: 3Rank: 3

อัพเกรด  29.67%

โพสต์เมื่อ 14-10-2015 17:40:38 |แสดงทั้งหมด
สวัสดีค่ะ ..เป็นสามาชิกมาหลายปีแล้ว...วันนี้เข้ามาครั้งแรกในรอบ2ปีกว่าไม่แน่ใจค่ะ..เห็นคำถามแล้วจักจี้อยากตอบ 5555
เพราะเรามีลูกชายสามคนค่ะ จะติดเรทมั้ยเนี่ย คืองี้ค่ะ..ใช้ท่าเบสิค มิกชั่นนารี 555 ค่ะ เวลาถึงก็แบบว่าคุณผู้ชายสอดเข้าลึกสุดๆค่ะ
แล้วอยู่อย่างนั้นเกิน20นาทีขึ้นไป คุณห้ามล้างออกทันที นอนอยู่แบบนั้น 1ชม.ขึ้นไปค่อยลุกไปทำความสะอาดค่ะ แต่ช้ทิชชู่เช็ดภายนอกก่อนได้ค่ะ
ขอให้ได้ลูกชายสมใจค่ะ
เพื่อน (0)

Archiver|คู่สร้างคู่สม : Koosangkoosom

GMT+7, 25-4-2017 13:33 , Processed in 0.124223 second(s), 16 queries .